Aikin walda mai ɗaukar nauyi

Ana amfani da fitilar walda don matse ingarma, ɗaga ingarma (arc na kunna wuta), danna ƙasa da ingarma, da watsa wutar lantarki.Na'ura mai waldawa tana da firam ɗin tallafi don tabbatar da cewa ingarma ta kasance perpendicular zuwa saman kayan aikin.Lokacin da diamita na ingarma ta canza, ana buƙatar maye gurbin kututturen diamita mai dacewa, kuma ana iya daidaita tsayin tsayin sandar haɗin tsakanin firam ɗin tallafi da jikin walda.Daidaita zuwa studs na tsayi daban-daban.Motsin bindigar walda don ɗagawa da danna wutar lantarki (stud) an kammala shi da manyan abubuwa guda uku: naɗaɗɗen wutan lantarki, baƙin ƙarfe da bazara.

Bindigan Wutar Wuta ta China Factory Butaneana kuma kiransa mai wuta.Yana ɗaukar fasahar jet mai matsa lamba (ana sanya supercharger a saman fuselage).An matsa iskar gas a cikin babban cajin kuma ya fita da ƙarfi a ƙarƙashin aikin babban matsi, ta yadda zafin harshen wuta ya kai digiri 1300 zuwa digiri 3000.Digiri a sama.Ana iya amfani da shi don sarrafa da walda aluminum, tin, zinariya, azurfa, filastik, da dai sauransu kamar walda da gyaran kayan filastik, ana iya amfani da shi azaman wuta mai ƙarfi mai ƙarfi, kuma ana iya daidaita wutar lantarki.

Aikin walda mai ɗaukar nauyi

Mai aiki yana ɗaukar fitilar walda, yana iya ta atomatik, kunna, iskar gas (acetylene), oxygen synchronously yana haifar da bugun jini na daƙiƙa 5 na DC, walƙiya, nufa ga mai kunna wuta don kunna shi da amfani dashi.Wannan yana hana fitilar waldawar iskar gas ta kasance a buɗe ko kuma rufe akai-akai yayin aikin layin samarwa, ceton makamashi da haɓaka samarwa da yanayin aiki, haɓaka ingancin samfur, da samun kimiyya da cikakken gudanarwa.Gabaɗaya aikin na'urar yana dacewa, ƙarar ƙarami ne, kuma kewayawar sarrafawa ta tabbata kuma abin dogaro ne

Gasburnerindustry, gas waldi kayan aiki.Ƙimar wutar lantarki, aikin kullewa, ci gaba da yin amfani da shi ba ya lalata tip ɗin walda, ƙarfin wutar lantarki zai iya kaiwa digiri 1300, butane man fetur, wutar lantarki yana daidaitawa.Ana iya amfani dashi don ƙaramin walda ko wuta mai ƙarfi mai ƙarfi.Ana amfani da shi don kula da lantarki, wasan kwaikwayo na waje da wuta, kuma yana iya ƙone itacen rigar cikin sauƙi.


Lokacin aikawa: Agusta-23-2021